Phòng Tắm Kính

Phòng Tắm Kính Vũ Khanh SP-94339

Kính cường lực là kính an toàn được gia công qua lò xử lý nhiệt và cho nguội nhanh bằng khí nén để tạo sức căng bề mặt làm tăng khả năng chịu lực, chống lực va đập, chịu tải trọng lớn và hạn chế bể vỡ do bị sốc nhiệt, Kính cường lực thường chịu lực gấp 4 đến 5 lần kính  thông thường cùng loại, cùng độ dày và kích thước. Khi bể vỡ thành nhiều mảnh vụn nhỏ giảm thiểu tối đa gây thương tích nghiêm trọng so với kính thường. Kính sau khi cường lực chịu được độ sốc nhiệt rất cao, chênh lệch nhiệt độ giữa bề mặt và lõi trên 150C trong khi kính thường chênh lệch nhiệt độ cho phép không quá 50C.
Kính sau khi cường lực cũng không thay đổi các đặc tính như màu sắc, thành phần hóa học, độ trong suốt, trọng lượng riêng, điểm mềm kính, độ dẫn nhiệt, độ truyền ánh sáng, hệ số giãn nỡ…Kết hợp kính màu ốp tường phòng tắm và vách kính tắm đứng tạo ra một không gian hiện đại và mát mẻ.
 

Phòng Tắm Kính Vũ Khanh SP-94339 tại Cơ khí Vũ Khánh. Thuộc nhóm Phòng Tắm Kính. Vách phòng tắm kính trong suốt được sử dụng trong phòng tắm đứng không khung - là sản phẩm sáng tạo của nền kiến trúc châu âu, sử dụng kính cường lực từ 8mm đến 10mm với bản lề, tay nắm, thanh kẹp kính, doăng chắn nước bằng nhựa cao cấp nhập khẩu từ: Đức và Thái Lan, được thiết kế và thi công cho từng không gian riêng biệt, đảm bảo hài hòa tổng thể và sở thích của người sử dụng, độ bền cao với kính cường lực (Temper) và phụ kiện chính hãng, phù hợp với mọi không gian. Vách tắm kính có tác dụng ngăn không cho nước tràn ra ngoài, sàn nhà tắm không bị trơn do nước, tạo ra một không gian tắm riêng mà không ảnh hưởng đến không gian của cả phòng tắm.

Phòng Tắm Kính Vũ Khanh SP-94339 có tác dụng gì?

Kính cường lực là kính an toàn được gia công qua lò xử lý nhiệt và cho nguội nhanh bằng khí nén để tạo sức căng bề mặt làm tăng khả năng chịu lực, chống lực va đập, chịu tải trọng lớn và hạn chế bể vỡ do bị sốc nhiệt, Kính cường lực thường chịu lực gấp 4 đến 5 lần kính thông thường cùng loại, cùng độ dày và kích thước. Khi bể vỡ thành nhiều mảnh vụn nhỏ giảm thiểu tối đa gây thương tích nghiêm trọng so với kính thường. Kính sau khi cường lực chịu được độ sốc nhiệt rất cao, chênh lệch nhiệt độ giữa bề mặt và lõi trên 150C trong khi kính thường chênh lệch nhiệt độ cho phép không quá 50C.

  • Hãng sản xuất: Cơ Khí Xây Dựng Vũ Khanh

Cách sử dụng Phòng Tắm Kính Vũ Khanh SP-94339 hiệu quả hơn

Để dùng hiệu quả hơn, nên kết hợp với thói quen phù hợp:

  • Làm theo hướng dẫn trên bao bì từng sản phẩm.
  • Đọc thành phần, hạn dùng và cách bảo quản trước khi quyết định mua.
  • Không dùng chung quá nhiều sản phẩm cùng mục đích trong một lúc.
  • Theo dõi phản ứng da; ngưng nếu rát, đỏ hoặc ngứa nhiều.
  • Xem giá bán, tồn kho và chính sách đổi trả trên trang sản phẩm.

Lưu ý khi sử dụng Phòng Tắm Kính Vũ Khanh SP-94339

Ngưng nếu da rát, đỏ, ngứa nhiều. Đang điều trị, mang thai hoặc cho con bú nên hỏi bác sĩ trước. Không dùng hàng hết hạn hoặc bao bì hỏng.

Mua Phòng Tắm Kính Vũ Khanh SP-94339 tại Cơ khí Vũ Khánh

Khi đặt hàng tại Cơ khí Vũ Khánh, xem giá bán, tồn kho, mô tả sản phẩm và chính sách đổi trả. Kiểm tra tem, hạn dùng lúc nhận hàng.

Cơ khí Vũ Khánh cập nhật tồn kho và giá trên từng món. Nên xem lại trang sản phẩm ngay trước khi thanh toán.

Công dụng

  • Hãng sản xuất: Cơ Khí Xây Dựng Vũ Khanh

Chi tiết

Kính cường lực là kính an toàn được gia công qua lò xử lý nhiệt và cho nguội nhanh bằng khí nén để tạo sức căng bề mặt làm tăng khả năng chịu lực, chống lực va đập, chịu tải trọng lớn và hạn chế bể vỡ do bị sốc nhiệt, Kính cường lực thường chịu lực gấp 4 đến 5 lần kính thông thường cùng loại, cùng độ dày và kích thước. Khi bể vỡ thành nhiều mảnh vụn nhỏ giảm thiểu tối đa gây thương tích nghiêm trọng so với kính thường. Kính sau khi cường lực chịu được độ sốc nhiệt rất cao, chênh lệch nhiệt độ giữa bề mặt và lõi trên 150C trong khi kính thường chênh lệch nhiệt độ cho phép không quá 50C.

Kính sau khi cường lực cũng không thay đổi các đặc tính như màu sắc, thành phần hóa học, độ trong suốt, trọng lượng riêng, điểm mềm kính, độ dẫn nhiệt, độ truyền ánh sáng, hệ số giãn nỡ…Kết hợp kính màu ốp tường phòng tắm và vách kính tắm đứng tạo ra một không gian hiện đại và mát mẻ.

CỔNG TỰ ĐỘNG VŨ KHANH: Chuyên Gia Thi Công Tự Động Hóa Thực Chiến

Từ Nền Tảng Cơ Khí Đỉnh Cao Đến Các Giải Pháp Tự Động Hóa Chuẩn Châu Âu

Thương hiệu Cổng Tự Động Vũ Khanh định vị rõ ràng là đơn vị chuyên tư vấn, cung cấp và thi công giải pháp tự động hóa cao cấp. Chúng tôi phục vụ đa dạng nhu cầu: từ cổng nhà phố dân dụng đến các dự án biệt thự, nhà xưởng quy mô lớn tại Vũng Tàu, Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh Miền Nam.

Khác biệt cốt lõi của chúng tôi nằm ở nền tảng chuyên môn. Hơn 20 năm trực tiếp gia công cổng nhôm đúc, sắt mỹ thuật và cổng sắt CNC, chúng tôi thấu hiểu sâu sắc từng chi tiết cấu tạo cơ khí nhỏ nhất. Từ kỹ thuật đấu nối bo mạch, xử lý mặt bằng đến tính toán tải trọng chuẩn xác — tất cả là kinh nghiệm xương máu được đúc kết qua hàng ngàn ngày lăn lộn trên công trường.

Đó là lý do hơn 979+ hệ thống cổng tự động đã được chúng tôi thi công hoàn thiện, vận hành bền bỉ bất chấp điều kiện thời tiết ven biển khắc nghiệt. Làm đúng kỹ thuật, thi công chắc chắn, và chịu trách nhiệm đến cùng với chất lượng.

✓ ĐẶC QUYỀN HỖ TRỢ: Nhận khảo sát tận nơi, tính toán tải trọng và tư vấn phương án kỹ thuật MIỄN PHÍ trong vòng 24h. Gọi ngay chuyên gia: 0908 343 317.

   Hệ Sinh Thái Motor Nhập Khẩu – Chinh Phục Mọi Tải Trọng

 Chúng tôi tuyển chọn thiết bị vô cùng khắt khe. Nguyên tắc làm nghề: Không phải thiết bị đắt tiền nhất mới là tốt nhất, mà là sự phù hợp tuyệt đối với công năng và ngân sách.

TAU & SEA (Italia) – Dòng cao cấp: Niềm tự hào của động cơ Ý. Sức kéo siêu khỏe, chịu tải cực tốt, vận hành mượt mà bất chấp các hệ cổng biệt thự đúc đặc siêu trường, siêu trọng. Thiết kế chống nước, chống nhiễu chuyên dụng cho môi trường ngoài trời khắc nghiệt.

Roger Technology (Italia) – Dòng cao cấp: Tiên phong ứng dụng công nghệ Brushless (không chổi than). Trải nghiệm đóng/mở tốc độ cao nhưng hoàn toàn tĩnh lặng, không một tiếng ồn. Mảnh ghép hoàn hảo, sang trọng cho các căn Villa hiện đại.

Topens (USA) – Dòng tầm trung: Công nghệ Mỹ tiên tiến. Khả năng đồng bộ hóa cao, dễ dàng tích hợp với hệ thống Smart Home, điều khiển thông minh qua điện thoại.

Ruster (Việt Nam) – Dòng tiết kiệm: Giải pháp tối ưu chi phí cho mô hình nhà phố. Hoạt động ổn định, linh kiện thay thế luôn sẵn có và cực kỳ bền bỉ.

Quy Trình Thi Công 4 Bước Thực Chiến

Sự chuyên nghiệp không nằm ở lời nói, mà ở hành động thực tế:

Khảo sát & Đo đạc: Kỹ sư trực tiếp đến công trình đánh giá hệ thống cổng cũ/mới, đo đạc tải trọng thực tế.

Tư vấn giải pháp: Lên phương án chọn đúng dòng motor, đúng công suất, tránh lãng phí cho Gia chủ.

Thi công chuẩn xác: Xử lý cơ khí phần ngầm (đối với cổng âm sàn), đi dây điện thẩm mỹ, hàn cắt và căn chỉnh cao độ motor chuẩn milimet.

Bàn giao & Hướng dẫn: Chạy thử nghiệm thu, bàn giao remote và hướng dẫn sử dụng chi tiết.

Cam Kết Chất Lượng & Dịch Vụ Hậu Mãi Tận Tâm

 Xây dựng uy tín bằng chữ "Tín". Bảo hành thật, hỗ trợ kỹ thuật thật. Đội ngũ kỹ thuật viên luôn đồng hành sát sao cùng Gia chủ trong suốt vòng đời sử dụng.

Bảo hành minh bạch: Áp dụng chế độ bảo hành chính hãng 5 năm (TAU, SEA, Roger) và 2 năm (Topens, Ruster). Chính sách 1 đổi 1 nhanh chóng nếu phát sinh lỗi kỹ thuật từ nhà sản xuất.

Bảo dưỡng định kỳ: Chúng tôi cung cấp gói kiểm tra, tra dầu mỡ và vệ sinh bo mạch định kỳ hàng năm, đảm bảo hệ thống luôn ở trạng thái hoàn hảo nhất.

CỔNG TỰ ĐỘNG VŨ KHANH

Giải pháp cổng tự động thông minh • Chuẩn châu Âu • Dẫn đầu Việt Nam.

Hotline Kỹ Thuật Trực Tiếp: 0908 343 317 (Hỗ trợ 24/7)

- Địa chỉ : 168 Huyền Trân Công Chúa, P.Tam Thắng,TP Hồ Chí Minh

- Điện thoại : 0908 343 317 – 0908 78 75 76 

- Email : info@cokhixaydungvukhanh.com

- Website :cokhixaydungvukhanh.com

Thông tin liên hệ

CƠ KHÍ XÂY DỰNG VŨ KHANH
168 Huyền Trân Công Chúa, Tam Thắng, Hồ Chí Minh

Hỏi & Đáp (0)

Gửi câu hỏi của bạn
0/800
Mã:VKH-3663
Sản phẩm đang cập nhật giá — Liên hệ để có giá tốt nhất
Hãy gọi tư vấn ưu đãi 0908 78 75 76 / 0908 343 317
Cam kết 100%
Hóa đơn VAT & chứng từ đầy đủ khi khách yêu cầu
Chính hãng
Nguồn gốc rõ ràng — tư vấn chọn sản phẩm phù hợp da
Giao nhanh
Giao khu vực gần shop — kiểm tra hàng trước khi nhận
Gọi ngay
Chat Zalo
Chỉ đường